OMRON E6D-CWZ2C 3600P/R

OMRON E6D-CWZ2C 3600P/R
 
ราคา : 7,552.50 บาท
ซื้อชิ้นนี้ได้รับ= 75 บาท(แต้ม)
ค่าจัดส่งขั้นต่ำ :
 
จำนวนสินค้า : (ระบุจำนวนสินค้าที่สั่งซื้อ)
 
LEWPLC

0.00

คะแนน

รีวิวร้านค้า:
(ยังไม่มีการรีวิว™)
รายละเอียดสินค้า





Datasheets

E6D-C



PCN Design/Specification

Multiple Devices Nameplate May/2015



Standard Package ?

1



Category


Sensors, Transducers




Family


Encoders




Series

E6D



Encoder Type

Optical



Output Type

Quadrature with Index (Incremental)



Pulses per Revolution

3600



Voltage - Supply

12VDC



Actuator Type

6mm Dia Flatted End



Detent

No



Built in Switch

No



Mounting Type

Chassis Mount



Orientation

Vertical



Termination Style

Cable Leads



Rotational Life (Cycles Min)

-



Other Names

E6D-CWZ2C3600P/R
E6DCWZ2C3600PR



 
บัตรเครดิต / บัตรเดบิต


เพย์สบาย / เพย์พาว / เอ็มเปย์


ภายในกรุงเทพฯ ระยะใกล้จัดส่งโดยใช้รถยนต์

ระยะไกล หรือต่างจังหวัด ส่งทางไปรษณีย์


รายละเอียดร้านค้า

นำเข้า และจำหน่ายอุปกรณ์ไฟฟ้าในโรงงาน และบ้านเรือน

 
 
รีวิวร้าน
คะแนนเฉลี่ย :
 ยังไม่มีการรีวิว™
               
 
สินค้าอื่นๆของร้านนี้